Skrifstofa

Kristján Einarsson

Forstjóri
ke@rv.is

Farsími: 896 2207

Einar Kristjánsson

Framkvæmdarstjóri
ek@rv.is
B. sími: 520 6631
Farsími: 698 0475

Sigurlaug Þóra Kristjánsdóttir

Mannauðsstjóri
sigurlaug@rv.is
B. sími: 520 6691
Farsími: 698 9382

Sigríður Bára Hermannsdóttir

Skrifstofustjóri
sbh@rv.is
B. sími: 520 6679
Farsími: 896 2208

Anna Sólmundsdóttir

Bókari
anna@rv.is
B. sími: 520 6656

Elín Hrönn Gústafsdóttir

Aðstoðargjaldkeri
elin@rv.is
B. sími: 520 6653

Eva Gunnþórsdóttir

Bókari
eva@rv.is
B. sími: 520 6694

Sölu-og þjónustudeild

Aðalbjörn Þorgeir Valsson

Sölustjóri
adalbjorn@rv.is
B. sími: 520 6625
Farsími: 896 2205

Kristbjörn Jónsson

Markaðs- og þjónustustjóri
kj@rv.is
B. sími: 520 6674
Farsími: 896 5556

Amir Mulamuhic

Sölumaður
amir@rv.is
B. sími: 520 6681
Farsími: 661 2986

Axel Fannar Sigursteinsson

Sölumaður
axel@rv.is
B. sími: 520 6637
Farsími: 896 9737

Björgvin Sigurðsson

Vélsmiður
bjorgvin@rv.is
B. sími: 520 6663
Farsími: 898 8554

Einar Björn Guðnýjarson

Sölumaður
einarbjorn@rv.is
B. sími: 520 6673
Farsími: 851 6673

Kristján Hermann Þorkelsson

Sölumaður
kh@rv.is
B. sími: 520 6667
Farsími: 851 6667

Karl Arnar Bjarnason

Sölumaður
karl@rv.is
B. sími: 520 6657
Farsími: 851 6657

Magnús Ingi Björnsson

Sölumaður
magnus@rv.is
B. sími: 520 6680
Farsími: 896 7480

Sigrún Kristinsdóttir

Sölumaður
sigrun@rv.is
B. sími: 520 6623
Farsími: 851 6623

Hjúkrunarvörur

Bryndís Rut Logadóttir

Hjúkrunarfræðingur
bryndis@rv.is
B. sími: 520 6678
Farsími: 851 6678

Guðný Einarsdóttir

Sölumaður
gudny@rv.is
B. sími: 520 6669
Farsími: 898 8556

Þjónustuver

Alexandra Árórudóttir

Sölumaður í Þjónustuveri
alexandra@rv.is
B. sími: 520 6670

Alda Særún Guðbjörnsdóttir

Sölumaður Þjónustuveri
alda@rv.is
B. sími: 520 6677

Bylgja Dögg Hjörleifsdóttir

Sölumaður Þjónustuveri
bylgja@rv.is
B. sími: 520 6660

Verslun

Carolyn Linda Jeans

Verslunarstjóri
linda@rv.is
B. sími: 520 6639
Farsími: 895 8386

Þórunn Selma Benediksdóttir

Aðstoðarverslunarstjóri
thorunns@rv.is
B. sími: 520 6684

Ásta S. Guðmundsdóttir

Sölumaður
astas@rv.is
B. sími: 520 6634

Bessi Halldór Þorsteinsson

Ráðgjafi/Sölumaður
bessi@rv.is
B. sími: 520 6675
Farsími: 897 2599

Kristófer Logi Árnason

Sölumaður í verslun
kristofer@rv.is
B. sími: 520 6671

Sigita Leminskaitė

Sölumaður í verslun
sigita@rv.is
B. sími: 520 6676

Sigríður Sigurðarsdóttir

Sölumaður í verslun
sirry@rv.is
B. sími: 851 6679

Björn Kári Björnsson

Sölumaður í verslun - Hlutastarf


Innkaup

Björn Freyr Björnsson

Yfirmaður Innkaupa- og Tölvumála
bjorn@rv.is
B. sími: 520 6683
Farsími: 898 5303

Arna Bjartmarsdóttir

Vörustjóri
arna@rv.is
B. sími: 520 6695

Eiríkur Árni Sigurðsson

Vörustjóri
eirikur@rv.is
B. sími: 520 6651
Farsími: 897 4115

Katrín Edda Svansdóttir

Vörustjóri
katrin@rv.is
B. sími: 520 6668
Farsími: 694 2730

Þórný Birgisdóttir

Vörustjóri
thorny@rv.is
B. sími: 520 6655

Lager

Guðbjörn Sigurþórsson

Lagerstjóri
bjossi@rv.is
B. sími: 520 6650
Farsími: 897 9749

Rafal Rymon Lipinski

Aðstoðarlagerstjóri
lager@rv.is
B. sími: 520 6633

Eva Dögg Jónbjörnsdóttir

Skrifstofa lagers
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Hróar Pálsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6693

Ingólfur Hannes Guðjónsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6621
Farsími: 851 6621

Reynir Alfreð Aðalsteinsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6688

Sigurður Árnason

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6622
Farsími: 851 6622

Steingrímur Jóhannesson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6621

Stephan Hufschmid

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6692

Bílstjórar

Filip

Bílstjóri


Farsími: 789 2233

Rúnar Sigurðsson

Bílstjóri


Farsími: 659 4465

Þorsteinn Hermannson

Bílstjóri


Farsími: 891 7575

Mötuneyti

Jovita Vainiuviené

Umsjón með mötuneyti

B. sími: 520 6662

Þessi síða notar vafrakökur (e. cookies) til að við getum gert vefsíðuna sem besta. Með því að nota síðuna samþykkir þú notkun á vafrakökum. Lesa meira