Framkvæmdarstjórn og skrifstofa

Kristján Einarsson

Forstjóri
ke@rv.is

Farsími: 896 2207

Sigríður Bára Hermannsdóttir

Skrifstofustjóri
sbh@rv.is
B. sími: 520 6679
Farsími: 896 2208

Sigurlaug Þóra Kristjánsdóttir

Fræðslu-og starfsmannastjóri
sigurlaug@rv.is
B. sími: 520 6691
Farsími: 698 9382

Anna Sólmundsdóttir

Bókari
anna@rv.is
B. sími: 520 6656

Elín Hrönn Gústafsdóttir

Aðstoðargjaldkeri
elin@rv.is
B. sími: 520 6653

Eva Gunnþórsdóttir

Bókari
eva@rv.is
B. sími: 520 6694

Sölu-og þjónustudeild

Einar Kristjánsson

Sölustjóri
ek@rv.is
B. sími: 520 6631
Farsími: 698 0475

Aðalbjörn Þorgeir Valsson

Aðstoðarsölustjóri
adalbjorn@rv.is
B. sími: 520 6625
Farsími: 896 2205

Kristbjörn Jónsson

Markaðs- og þjónustustjóri
kj@rv.is
B. sími: 520 6674
Farsími: 896 5556

Sigrún Kristinsdóttir

Sölumaður
sigrun@rv.is
B. sími: 520 6623
Farsími: 851 6623

Axel Fannar Sigursteinsson

Sölumaður
axel@rv.is
B. sími: 520 6637
Farsími: 896 9737

Björgvin Sigurðsson

Vélsmiður
bjorgvin@rv.is
B. sími: 520 6663
Farsími: 898 8554

Geir Gunnarsson

Sölumaður
geir@rv.is
B. sími: 520 6681
Farsími: 661 2986

Karl Arnar Bjarnason

Sölumaður
karl@rv.is
B. sími: 520 6657
Farsími: 851 6657

Kristján Hermann Þorkelsson

Sölumaður
kristjanhermann@rv.is
B. sími: 520 6667
Farsími: 851 6667

Magnús Ingi Björnsson

Sölumaður
magnus@rv.is
B. sími: 520 6680
Farsími: 896 7480

Hjúkrunardeild

Valgerður Bára Bárðardóttir

Hjúkrunarfræðingur
vala@rv.is
B. sími: 520 6678
Farsími: 851 6678

Guðný Einarsdóttir

Sölumaður
gudny@rv.is
B. sími: 520 6669
Farsími: 898 8556

Þjónustuver

Alexandra Árórudóttir

Sölumaður í Þjónustuveri
alexandra@rv.is
B. sími: 520 6670

Alda Særún Guðbjörnsdóttir

Sölumaður Þjónustuveri
alda@rv.is
B. sími: 520 6677

Bylgja Dögg Hjörleifsdóttir

Sölumaður Þjónustuveri
bylgja@rv.is
B. sími: 520 6660

Verslun

Carolyn Linda Jeans

Verslunarstjóri
linda@rv.is
B. sími: 520 6639
Farsími: 895 8386

Þórunn Selma Benediksdóttir

Aðstoðarverslunarstjóri
thorunns@rv.is
B. sími: 520 6684

Ásta S. Guðmundsdóttir

Sölumaður
astas@rv.is
B. sími: 520 6634

Bessi Halldór Þorsteinsson

Ráðgjafi/Sölumaður
bessi@rv.is
B. sími: 520 6675
Farsími: 897 2599

Sigita Leminskaitė

Sölumaður í verslun
sigita@rv.is
B. sími: 520 6676

Sigríður Sigurðarsdóttir

Sölumaður í verslun
sirry@rv.is
B. sími: 851 6679

Örn Hafsteinsson

Sölmaður í verslun
orn@rv.is
B. sími: 520 6671

Innkaup

Björn Freyr Björnsson

Yfirmaður Innkaupa- og Tölvumála
bjorn@rv.is
B. sími: 520 6683
Farsími: 898 5303

Eiríkur Árni Sigurðsson

Vörustjóri
eirikur@rv.is
B. sími: 520 6651
Farsími: 897 4115

Katrín Edda Svansdóttir

Vörustjóri
katrin@rv.is
B. sími: 520 6668
Farsími: 694 2730

Þórný Birgisdóttir

Vörustjóri
thorny@rv.is
B. sími: 520 6655

Lager

Guðbjörn Sigurþórsson

Lagerstjóri
bjossi@rv.is
B. sími: 520 6650
Farsími: 897 9749

Rafal Rymon Lipinski

Aðstoðarlagerstjóri
lager@rv.is
B. sími: 520 6633

Eva Dögg Jónbjörnsdóttir

Skrifstofa lagers
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Hróar Pálsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6693

Ingólfur Hannes Guðjónsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6621
Farsími: 851 6621

Reynir Alfreð Aðalsteinsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6688

Sigurður Árnason

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6622
Farsími: 851 6622

Steingrímur Jóhannesson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6621

Stephan Hufschmid

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6692

Bílstjórar

Rúnar Sigurðsson

Bílstjóri


Farsími: 659 4465

Þorsteinn Hermannson

Bílstjóri


Farsími: 891 7575

Mötuneyti

Jovita Vainiuviené

Umsjón með mötuneyti

B. sími: 520 6662